Bạn đang xem tin đăng "Bán thu hồi vốn lô đất thổ gần KCN Phú Ngãi Trị giá 720 triệu", có mã số #36753, được đăng . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu
Bán thu hồi vốn lô đất thổ gần KCN Phú Ngãi Trị giá 720 triệu
Xã Phú Ngãi Trị, Huyện Châu Thành, Long An
Thông tin mô tả
🌏Vị trí nằm khu vực xã Tầm Vu , Tỉnh Tây Ninh
✅Diện tích 283,2m2 Thổ
✅ Kích thước : ( 12x24 )
✅Hướng Tây Bắc
✅ Đường đá xanh 3 m
✅Cách đường 827B 350 m/ 1,2 km
✅Cách đường Quốc Lộ 50B 1,9 km
✅ Đất vị trí đẹp, nền hạ cao ráo, có đường thoát nước, cấp nước, đường điện ,khu vực dân cư đông đúc, yên tĩnh, đường thông, hai hướng đi, gần quốc lộ 50B, đối diện quy hoạch khu dân cư, hỗ trợ vay ngân hàng, hỗ trợ công chứng ba bên, tạo điều kiện đầu tư sinh lời.
✅Pháp lý rõ ràng , công chứng trong tuần
📌Toạ Độ: (10.498653,106.479858)
💵Giá bán 720 triệu ( 2,542,000₫/m 2)( 60,000,000₫/m)
://zalo.me/1954806396242826658
://nhadattantru.com
✍Nhận ký gửi và môi giới nhà đất✍
🌏Vị trí nằm khu vực xã Tầm Vu , Tỉnh Tây Ninh
✅Diện tích 283,2m2 Thổ
✅ Kích thước : ( 12x24 )
✅Hướng Tây Bắc
✅ Đường đá xanh 3 m
✅Cách đường 827B 350 m/ 1,2 km
✅Cách đường Quốc Lộ 50B 1,9 km
✅Pháp lý rõ ràng , công chứng trong tuần
📌Toạ Độ: (10.498653,106.479858)
💵Giá bán 720 triệu ( 2,542,000₫/m 2)( 60,000,000₫/m)
://zalo.me/1954806396242826658
://nhadattantru.com
✍Nhận ký gửi và môi giới nhà đất✍
Đặc điểm bất động sản
Danh mục: Bán đất
Diện tích
283 m²
Giá
720 tỷ
Chiều ngang
12 m
Chiều sâu
24 m
Độ rộng đường
3 m
Giấy tờ pháp lý
Sổ đổ, sổ hồng
Xem trên bản đồ
Tìm kiếm theo từ khóa
Ngày cập nhật20-05-2026
Ngày hết hạn01-06-2026
Loại tin đăngMiễn phí
Mã tin đăng36753
Có thể bạn quan tâm:
Tính lãi suất vay
| Giá nhà đất |
VNĐ
|
| Số tiền vay |
%
|
| Thời gian vay |
năm
|
| Lãi suất |
%/năm
|
| Phương thức tính |
Bất động sản khác tại Huyện Châu Thành
900 tỷ
·402 m²
16 giờ trước
10 tỷ 900 triệu
·31 m²
1 ngày trước
6 tỷ 500 triệu
·30 m²
1 ngày trước
8 tỷ 900 triệu
·96 m²
3 giờ trước
2 tỷ 800 triệu
·221 m²
3 giờ trước
3 tỷ 150 triệu
·101 m²
2 giờ trước